

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 6

17th October, 2023

SPECIAL SUPPLEMENT

To The Gazette of the United Republic of Tanzania No. 25 Vol. 104 Dated 17th October, 2023
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI NA. 752A la tarehe 17/10/2023

SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA,
(SURA YA 1)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 26(3))

AMRI YA KUREKEBISHA MAKOSA YA KIUCHAPAJI KATIKA SHERIA YA UNUNUZI WA
UMMA YA MWAKA 2023

Jina na kuanza
kutumika
Sheria Na.
10 ya mwaka
2023

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurekebisha
Makosa ya Kiuchapaji Katika Sheria ya Ununuzi wa
Umma ya Mwaka 2023 na itachukuliwa kuwa imeanza
kutumika tarehe 6 Oktoba, 2023.

Marekebisho ya
makosa ya
kiuchapaji

2. Makosa ya kiuchapaji yaliyomo katika kifungu
cha 61 cha Sheria ya Ununuzi wa Umma, 2023
yanarekebishwa kama ifuatavyo:

(a) kwa kuongeza kifungu kidogo kifuatacho mara
baada ya kifungu kidogo cha (2):

“(3) Endapo ushirika
utakaoanzishwa kwa mujibu wa kifungu
hiki utahusisha kampuni ya kigeni,
kampuni ya ndani itakuwa ndiyo kampuni
kiongozi na ushirika huo utapata

upendeleo kwa mujibu wa masharti ya
Sheria hii.”; na
(b) kwa kubadili mpangilio wa kifungu kidogo cha (3)
kuwa kifungu kidogo cha (4).

Dodoma
17 Oktoba, 2023

ONORIUS JOHN NJOLE
Mwandishi Mkuu wa Sheria